Tháng 10/2020

28

Thứ tư

29

Thứ năm

30

Thứ sáu

31

Thứ bảy

01

Chủ nhật

02

Thứ hai

03

Thứ ba

Thời gian
Trận đấu
Giải đấu

13:30

Jiangxi Liansheng
Jiangxi Liansheng
Heilongjiang Lava Spring
Heilongjiang Lava Spring
League One - China PR

14:00

Sichuan
Sichuan
Guizhou Zhicheng
Guizhou Zhicheng
League One - China PR

14:00

Honda
Honda
Maruyasu Okazaki
Maruyasu Okazaki
Emperor Cup - Japan

14:00

Zhenjiang Huasa
Zhenjiang Huasa
Chengdu Qianbao
Chengdu Qianbao
League One - China PR

14:30

Shenzhen
Shenzhen
Shijiazhuang Ever Bright
Shijiazhuang Ever Bright
Super League - China PR

16:00

Zhetysu II
Zhetysu II
Akademiya Ontustik
Akademiya Ontustik
First Division - Kazakhstan

16:00

Lernayin Artsakh
Lernayin Artsakh
Junior Sevan
Junior Sevan
First League - Armenia

16:00

Niigata University
Niigata University
Fukui United
Fukui United
Emperor Cup - Japan

16:00

Krylya Sovetov Samara II
Krylya Sovetov Samara II
Novosibirsk
Novosibirsk
Pfl - Russia

16:15

Velké Meziříčí
Velké Meziříčí
Frýdek-Místek
Frýdek-Místek
3. Liga MSFL - Czech Republic

16:15

Viktoria Otrokovice
Viktoria Otrokovice
Banik Ostrava II
Banik Ostrava II
3. Liga MSFL - Czech Republic

17:00

Vegalta Sendai
Vegalta Sendai
Vissel Kobe
Vissel Kobe
J-League - Japan

17:00

Nantong Zhiyun
Nantong Zhiyun
Suzhou Dongwu
Suzhou Dongwu
League One - China PR

17:00

Tokyo
Tokyo
Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
J-League - Japan

17:00

Gamba Osaka U23
Gamba Osaka U23
Fukushima United
Fukushima United
J3-League - Japan

17:00

Akademiya Konoplev U20
Akademiya Konoplev U20
Lokomotiv Moskva U19
Lokomotiv Moskva U19
Youth League - Russia

17:00

Strogino U20
Strogino U20
CSKA Moscow U19
CSKA Moscow U19
Youth League - Russia

17:00

Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
J-League - Japan

17:00

Fuji University
Fuji University
Reinmeer Aomori
Reinmeer Aomori
Emperor Cup - Japan

17:00

Tsukuba University
Tsukuba University
Tokyo Musashino City
Tokyo Musashino City
Emperor Cup - Japan

17:00

Arterivo Wakayama
Arterivo Wakayama
TIAMO Hirakata
TIAMO Hirakata
Emperor Cup - Japan

17:00

Institute of Fitness
Institute of Fitness
Verspah Oita
Verspah Oita
Emperor Cup - Japan

17:00

Rotor Volgograd U20
Rotor Volgograd U20
Chertanovo U20
Chertanovo U20
Youth League - Russia

18:00

Turgutluspor
Turgutluspor
Karabükspor
Karabükspor
2. Lig: Kirmizi - Turkey

18:00

Anadolu Selçukspor
Anadolu Selçukspor
Elazığspor
Elazığspor
2. Lig: Kirmizi - Turkey

18:00

Kastamonuspor
Kastamonuspor
Bayburt İÖİ
Bayburt İÖİ
2. Lig: Kirmizi - Turkey

18:00

Pazarspor
Pazarspor
Karacabey Birlikspor
Karacabey Birlikspor
2. Lig: Kirmizi - Turkey

18:00

Etimesgut Belediyespor
Etimesgut Belediyespor
Serik Belediyespor
Serik Belediyespor
2. Lig: Kirmizi - Turkey

18:00

Tarsus İdman Yurdu
Tarsus İdman Yurdu
Bugsaşspor
Bugsaşspor
2. Lig: Kirmizi - Turkey

18:00

Kırklarelispor
Kırklarelispor
Kırşehir Belediyespor
Kırşehir Belediyespor
2. Lig: Kirmizi - Turkey

18:00

Valmiera / BSS
Valmiera / BSS
Liepāja
Liepāja
Latvian Cup - Latvia

18:00

Sakaryaspor
Sakaryaspor
Sivas Belediyespor
Sivas Belediyespor
2. Lig: Kirmizi - Turkey

18:00

Niğde Belediyespor
Niğde Belediyespor
Kocaelispor
Kocaelispor
2. Lig: Beyaz - Turkey

18:00

24 Erzincanspor
24 Erzincanspor
Hacettepe
Hacettepe
2. Lig: Beyaz - Turkey

18:00

Ankara Demirspor
Ankara Demirspor
Manisa BBSK
Manisa BBSK
2. Lig: Beyaz - Turkey

18:00

Ergene Velimeşespor
Ergene Velimeşespor
Çorum Belediyespor
Çorum Belediyespor
2. Lig: Beyaz - Turkey

18:00

İnegölspor
İnegölspor
Afjet Afyonspor
Afjet Afyonspor
2. Lig: Beyaz - Turkey

18:00

Sancaktepe Belediye
Sancaktepe Belediye
Sarıyer
Sarıyer
2. Lig: Beyaz - Turkey

18:00

Düzyurtspor
Düzyurtspor
Utaş Uşakspor
Utaş Uşakspor
2. Lig: Beyaz - Turkey

18:30

Csacsbozsok-Nemesapati
Csacsbozsok-Nemesapati
Honvéd
Honvéd
Hungarian Cup - Hungary

18:30

Lipot SK
Lipot SK
Zalaegerszegi TE
Zalaegerszegi TE
Hungarian Cup - Hungary

18:30

Dabas-Gyón
Dabas-Gyón
Budafoki MTE
Budafoki MTE
Hungarian Cup - Hungary

18:30

Gyongyos
Gyongyos
Mezőkövesd-Zsóry
Mezőkövesd-Zsóry
Hungarian Cup - Hungary

18:30

III. Kerületi TUE
III. Kerületi TUE
Szeged 2011
Szeged 2011
Hungarian Cup - Hungary

18:30

Zalaszentgrot
Zalaszentgrot
Tiszafuredi VSE
Tiszafuredi VSE
Hungarian Cup - Hungary

18:30

Kiskunfelegyhazi HTK
Kiskunfelegyhazi HTK
Dorogi
Dorogi
Hungarian Cup - Hungary

18:30

Kabai Meteorit
Kabai Meteorit
Fémalk-Dunavarsány
Fémalk-Dunavarsány
Hungarian Cup - Hungary

18:30

Salgótarján
Salgótarján
Pécsi MFC
Pécsi MFC
Hungarian Cup - Hungary

18:30

Cso-Ki Sport
Cso-Ki Sport
Hódmezővásárhely
Hódmezővásárhely
Hungarian Cup - Hungary

18:30

Gázgyár
Gázgyár
Kaposvári Rákóczi
Kaposvári Rákóczi
Hungarian Cup - Hungary

18:30

Tom' Tomsk
Tom' Tomsk
SKA Khabarovsk
SKA Khabarovsk
FNL - Russia

18:35

Beijing Guoan
Beijing Guoan
Guangzhou Evergrande
Guangzhou Evergrande
Super League - China PR

18:35

Beijing BG
Beijing BG
Xinjiang Tianshan
Xinjiang Tianshan
League One - China PR

18:35

Taizhou Yuanda
Taizhou Yuanda
Changchun Yatai
Changchun Yatai
League One - China PR

18:45

Paxon
Paxon
Acheron Kanalaki
Acheron Kanalaki
Greek Cup - Greece

19:00

Spartak Moskva II
Spartak Moskva II
Yenisey
Yenisey
FNL - Russia

19:00

Agios Leontas
Agios Leontas
Pallixouriakos
Pallixouriakos
Greek Cup - Greece

19:00

Kahramanmaraşspor
Kahramanmaraşspor
Zonguldak Kömürspor
Zonguldak Kömürspor
2. Lig: Beyaz - Turkey

19:00

Mesotopos
Mesotopos
Agios Ierotheos
Agios Ierotheos
Greek Cup - Greece

19:00

Radomiak Radom
Radomiak Radom
Tychy 71
Tychy 71
1. Liga - Poland

19:30

Sigma Olomouc II
Sigma Olomouc II
Odra Petrkovice
Odra Petrkovice
3. Liga MSFL - Czech Republic

19:30

Vysočina Jihlava II
Vysočina Jihlava II
Uherský Brod
Uherský Brod
3. Liga MSFL - Czech Republic

19:45

Panthrakikos
Panthrakikos
Anatoli Serron
Anatoli Serron
Greek Cup - Greece

19:45

Orfeas Xanthi
Orfeas Xanthi
Ampelokipon Drama
Ampelokipon Drama
Greek Cup - Greece

19:45

Asteras Kalirachis
Asteras Kalirachis
Eordaikos
Eordaikos
Greek Cup - Greece

19:45

Anagennisi Artas
Anagennisi Artas
Potamia
Potamia
Greek Cup - Greece

19:45

Panthiraikos
Panthiraikos
Kokkinou
Kokkinou
Greek Cup - Greece

19:45

Ellispontos
Ellispontos
Hephaestus Vrontamas
Hephaestus Vrontamas
Greek Cup - Greece

19:45

Keratsini
Keratsini
Aris Archangelou
Aris Archangelou
Greek Cup - Greece

19:45

Talos Melidoniou
Talos Melidoniou
Asteras Varis
Asteras Varis
Greek Cup - Greece

19:45

Didymoteicho
Didymoteicho
Nestos Chrisoupolis
Nestos Chrisoupolis
Greek Cup - Greece

19:45

Alexandros Kallithea
Alexandros Kallithea
Falaniakos
Falaniakos
Greek Cup - Greece

19:45

Karitsa
Karitsa
Ethnikos Giannitsa
Ethnikos Giannitsa
Greek Cup - Greece

19:45

Kalivion
Kalivion
Atromitos Palamas
Atromitos Palamas
Greek Cup - Greece

19:45

Missolonghi
Missolonghi
Atromitos Patras
Atromitos Patras
Greek Cup - Greece

19:45

PAO Vardas
PAO Vardas
Diavolitsi
Diavolitsi
Greek Cup - Greece

19:45

Iraklis Xylokastrou
Iraklis Xylokastrou
Koronida Koiladas
Koronida Koiladas
Greek Cup - Greece

19:45

Agios Nikolaos
Agios Nikolaos
Minotavros
Minotavros
Greek Cup - Greece

20:00

Aris U19
Aris U19
Apollon Smirnis U19
Apollon Smirnis U19
Super League K19 - Greece

20:00

Botafogo U20
Botafogo U20
Flamengo RJ U20
Flamengo RJ U20
Carioca U20 - Brazil

20:00

América RJ U20
América RJ U20
Macaé U20
Macaé U20
Carioca U20 - Brazil

20:00

Zmaj Blato
Zmaj Blato
Primorac Biograd
Primorac Biograd
3. HNL - South - Croatia

20:00

GOSK Dubrovnik
GOSK Dubrovnik
Neretvanac Opuzen
Neretvanac Opuzen
3. HNL - South - Croatia

20:00

Urania Baška Voda
Urania Baška Voda
Zmaj Makarska
Zmaj Makarska
3. HNL - South - Croatia

20:00

Neretva Metković
Neretva Metković
Jadran LP
Jadran LP
3. HNL - South - Croatia

20:00

Hrvace
Hrvace
Kamen Ivanbegovina
Kamen Ivanbegovina
3. HNL - South - Croatia

20:00

Dinamo Moskva U19
Dinamo Moskva U19
Tambov U19
Tambov U19
Youth League - Russia

20:00

KFUM
KFUM
Ullensaker / Kisa
Ullensaker / Kisa
Obos-Ligaen - Norway

20:00

Cibalia
Cibalia
Hajduk Split II
Hajduk Split II
2. HNL - Croatia

20:00

Aerostar Bacău
Aerostar Bacău
Şirineaşa
Şirineaşa
Liga 2 - Romania

20:00

ASU Poli Timişoara
ASU Poli Timişoara
Dunărea Călăraşi
Dunărea Călăraşi
Liga 2 - Romania

20:00

KF Ballkani
KF Ballkani
Prishtina
Prishtina
Superliga - Kosovo

20:00

SCM Gloria Buzau
SCM Gloria Buzau
Csikszereda
Csikszereda
Liga 2 - Romania

20:00

Pandurii Târgu Jiu
Pandurii Târgu Jiu
SSC Farul
SSC Farul
Liga 2 - Romania

20:00

Olimpiyets
Olimpiyets
Orenburg
Orenburg
FNL - Russia

20:00

Tekstilshchik
Tekstilshchik
Torpedo Moskva
Torpedo Moskva
FNL - Russia

20:30

Persiraja Banda Aceh
Persiraja Banda Aceh
Persela
Persela
Liga 1 - Indonesia

21:00

Deportes Valdivia
Deportes Valdivia
Rangers
Rangers
Primera B - Chile

21:00

Cobreloa
Cobreloa
Santiago Morning
Santiago Morning
Primera B - Chile

21:00

Puerto Montt
Puerto Montt
Deportes Santa Cruz
Deportes Santa Cruz
Primera B - Chile

21:00

Spartak Vladikavkaz
Spartak Vladikavkaz
Akron
Akron
FNL - Russia

21:30

Al Tadhamon
Al Tadhamon
Al Sulaibikhat
Al Sulaibikhat
Premier League - Kuwait

21:30

Volgar Astrakhan
Volgar Astrakhan
Fakel
Fakel
FNL - Russia

22:00

Ethnikos Achna
Ethnikos Achna
Anorthosis
Anorthosis
1. Division - Cyprus

22:00

Gorica
Gorica
Tabor Sežana
Tabor Sežana
1. SNL - Slovenia

22:00

Dunaújváros-Pálhalma
Dunaújváros-Pálhalma
Újpest
Újpest
Hungarian Cup - Hungary

22:00

Östersunds FK
Östersunds FK
Häcken
Häcken
Allsvenskan - Sweden

22:00

Norrköping
Norrköping
IFK Göteborg
IFK Göteborg
Allsvenskan - Sweden

22:00

Walter Ferretti U20
Walter Ferretti U20
Diriangén U20
Diriangén U20
Liga Primera U20 - Nicaragua

22:00

Menfocsanak
Menfocsanak
Szombathelyi Haladás
Szombathelyi Haladás
Hungarian Cup - Hungary

22:00

Petrolul 52
Petrolul 52
CSM Slatina
CSM Slatina
Liga 2 - Romania

22:00

Dinamo Bryansk
Dinamo Bryansk
Baltika
Baltika
FNL - Russia

22:00

Chertanovo
Chertanovo
Chayka
Chayka
FNL - Russia

22:00

Neftekhimik
Neftekhimik
Krasnodar II
Krasnodar II
FNL - Russia

22:00

Krylya Sovetov
Krylya Sovetov
Shinnik
Shinnik
FNL - Russia

23:00

Slaven Koprivnica
Slaven Koprivnica
Lokomotiva Zagreb
Lokomotiva Zagreb
1. HNL - Croatia

23:00

Molinos El Pirata
Molinos El Pirata
Comerciantes Unidos
Comerciantes Unidos
Segunda Division - Peru

23:00

Amed SK
Amed SK
Gümüşhanespor
Gümüşhanespor
2. Lig: Beyaz - Turkey

23:30

Magallanes
Magallanes
Ñublense
Ñublense
Primera B - Chile

00:00

Fiorentina
Fiorentina
Calcio Padova
Calcio Padova
Coppa Italia - Italy

00:00

San Marcos
San Marcos
Deportes Temuco
Deportes Temuco
Primera B - Chile

00:00

Spartak Moskva U19
Spartak Moskva U19
Sochi U19
Sochi U19
Youth League - Russia

00:00

Jura Sud Foot
Jura Sud Foot
Rumilly Vallieres
Rumilly Vallieres
CFA Group C - France

00:00

Wisła Kraków
Wisła Kraków
Lechia Gdańsk
Lechia Gdańsk
Ekstraklasa - Poland

00:30

Golden Arrows
Golden Arrows
SuperSport United
SuperSport United
Premier League - South Africa

00:30

Maritzburg United
Maritzburg United
Cape Town City
Cape Town City
Premier League - South Africa

00:30

Orlando Pirates
Orlando Pirates
Stellenbosch
Stellenbosch
Premier League - South Africa

00:30

Moroka Swallows
Moroka Swallows
Bloemfontein Celtic
Bloemfontein Celtic
Premier League - South Africa

00:45

ADO Den Haag
ADO Den Haag
Sparta Rotterdam
Sparta Rotterdam
KNVB Beker - Netherlands

00:55

İstanbul Başakşehir
İstanbul Başakşehir
PSG
PSG
Champions League - Europe

01:00

Espanyol
Espanyol
Ponferradina
Ponferradina
La Liga 2 - Spain

01:00

Bangu U20
Bangu U20
Cabofriense U20
Cabofriense U20
Carioca U20 - Brazil

01:00

Sao Paulo U20
Sao Paulo U20
Palmas FR U20
Palmas FR U20
Copa Do Brasil U20 - Brazil

01:00

Vitória Setúbal
Vitória Setúbal
Academico Viseu
Academico Viseu
Taça De Portugal - Portugal

01:00

Lokomotive Leipzig
Lokomotive Leipzig
ZFC Meuselwitz
ZFC Meuselwitz
Regionalliga: Nordost - Germany

01:00

Union Fürstenwalde
Union Fürstenwalde
Viktoria Berlin
Viktoria Berlin
Regionalliga: Nordost - Germany

01:00

Germania Halberstadt
Germania Halberstadt
Chemie Leipzig
Chemie Leipzig
Regionalliga: Nordost - Germany

01:00

Fluminense PI U20
Fluminense PI U20
Ceará U20
Ceará U20
Copa Do Brasil U20 - Brazil

01:00

Bischofswerdaer FV
Bischofswerdaer FV
Chemnitzer FC
Chemnitzer FC
Regionalliga: Nordost - Germany

01:00

Luckenwalde
Luckenwalde
FSV Optik Rathenow
FSV Optik Rathenow
Regionalliga: Nordost - Germany

01:00

Carl Zeiss Jena
Carl Zeiss Jena
Energie Cottbus
Energie Cottbus
Regionalliga: Nordost - Germany

01:00

Friburguense U20
Friburguense U20
Nova Iguaçu U20
Nova Iguaçu U20
Carioca U20 - Brazil

01:00

Resende U20
Resende U20
Portuguesa RJ U20
Portuguesa RJ U20
Carioca U20 - Brazil

01:00

Fluminense U20
Fluminense U20
Volta Redonda U20
Volta Redonda U20
Carioca U20 - Brazil

01:30

Guarani de Juazeiro
Guarani de Juazeiro
Maranguape
Maranguape
Cearense 2 - Brazil

01:30

Pacatuba
Pacatuba
Tiradentes CE
Tiradentes CE
Cearense 2 - Brazil

02:00

Americano U20
Americano U20
Boavista U20
Boavista U20
Carioca U20 - Brazil

02:00

São José EC
São José EC
Manthiqueira
Manthiqueira
Paulista Série B - Brazil

02:00

Preston North End
Preston North End
Millwall
Millwall
Championship - England

02:00

Ranheim
Ranheim
Stjørdals-Blink
Stjørdals-Blink
Obos-Ligaen - Norway

02:45

AFC Bournemouth
AFC Bournemouth
Bristol City
Bristol City
Championship - England

02:45

Birmingham City
Birmingham City
Huddersfield Town
Huddersfield Town
Championship - England

02:45

Derby County
Derby County
Cardiff City
Cardiff City
Championship - England

02:45

Luton Town
Luton Town
Nottingham Forest
Nottingham Forest
Championship - England

02:45

Rotherham United
Rotherham United
Sheffield Wednesday
Sheffield Wednesday
Championship - England

03:00

Kindermann-Avaí
Kindermann-Avaí
Internacional RS
Internacional RS
Brasileiro Women - Brazil

03:00

Roda JC Kerkrade
Roda JC Kerkrade
Fortuna Sittard
Fortuna Sittard
KNVB Beker - Netherlands

03:00

Galvez U20
Galvez U20
Internacional U20
Internacional U20
Copa Do Brasil U20 - Brazil

03:00

Atletico-MG U20
Atletico-MG U20
Bragantino PA U20
Bragantino PA U20
Copa Do Brasil U20 - Brazil

03:00

CD Junior Managua U20
CD Junior Managua U20
Chinandega U20
Chinandega U20
Liga Primera U20 - Nicaragua

03:30

Real Oviedo
Real Oviedo
UD Logroñés
UD Logroñés
La Liga 2 - Spain

03:30

Alianza Atlético
Alianza Atlético
Deportivo Coopsol
Deportivo Coopsol
Segunda Division - Peru

04:00

Sporting San José
Sporting San José
Pérez Zeledón
Pérez Zeledón
Primera Division - Costa Rica

04:00

Academia Puerto Cabello
Academia Puerto Cabello
Carabobo
Carabobo
Primera Division - Venezuela

04:00

Delfines Del Este
Delfines Del Este
Deportivo Pantoja
Deportivo Pantoja
Liga Mayor - Dominican Republic

05:00

Municipal Jalapa U20
Municipal Jalapa U20
Real Estelí U20
Real Estelí U20
Liga Primera U20 - Nicaragua

05:00

Juventus Managua U20
Juventus Managua U20
Managua U20
Managua U20
Liga Primera U20 - Nicaragua

05:00

Atlético GO
Atlético GO
Internacional
Internacional
Copa do Brasil - Brazil

05:15

Sportivo Luqueño
Sportivo Luqueño
Defensa y Justicia
Defensa y Justicia
Copa Sudamericana - South America

06:00

Sumqayıt II
Sumqayıt II
Qaradağ Lökbatan
Qaradağ Lökbatan
Birinci Dasta - Azerbaijan

06:00

Shakhtar Donetsk U21
Shakhtar Donetsk U21
Mariupol U21
Mariupol U21
Youth League - Ukraine

06:00

Al Jazeera
Al Jazeera
Al Qadsia
Al Qadsia
AFC Cup - Asia

06:00

Al Kuwait
Al Kuwait
Al Faysali
Al Faysali
AFC Cup - Asia

06:00

São Caetano
São Caetano
Novorizontino
Novorizontino
Serie D - Brazil

06:00

Manama
Manama
Hilal Al-Quds
Hilal Al-Quds
AFC Cup - Asia

06:00

Deportivo Maldonado
Deportivo Maldonado
Nacional
Nacional
Primera Division - Uruguay

06:00

Dordoi Bishkek
Dordoi Bishkek
Istiqlol Dushanbe
Istiqlol Dushanbe
AFC Cup - Asia

06:00

Wofoo Tai Po
Wofoo Tai Po
Tatung
Tatung
AFC Cup - Asia

06:00

Altyn Asyr
Altyn Asyr
Khujand
Khujand
AFC Cup - Asia

06:30

Orlando City
Orlando City
Atlanta United
Atlanta United
Major League Soccer - USA

06:30

Philadelphia Union
Philadelphia Union
Chicago Fire
Chicago Fire
Major League Soccer - USA

07:00

Yaracuyanos
Yaracuyanos
Atlético Venezuela
Atlético Venezuela
Primera Division - Venezuela

07:00

Minnesota United
Minnesota United
Colorado Rapids
Colorado Rapids
Major League Soccer - USA

07:00

Deportes Quindío
Deportes Quindío
Jaguares de Córdoba
Jaguares de Córdoba
Copa Betplay - Colombia

07:30

Corinthians
Corinthians
América Mineiro
América Mineiro
Copa do Brasil - Brazil

08:00

Honduras Progreso
Honduras Progreso
Real España
Real España
Liga Nacional - Honduras

08:05

Correcaminos UAT
Correcaminos UAT
Tapatío
Tapatío
Liga Ascenso - Mexico

09:00

Portland Timbers
Portland Timbers
LA Galaxy
LA Galaxy
Major League Soccer - USA

09:30

Los Angeles FC
Los Angeles FC
Houston Dynamo
Houston Dynamo
Major League Soccer - USA

09:30

SJ Earthquakes
SJ Earthquakes
Real Salt Lake
Real Salt Lake
Major League Soccer - USA

10:05

Universidad Guadalajara
Universidad Guadalajara
Morelia
Morelia
Liga Ascenso - Mexico

Để không bị bỏ lỡ những trận đấu mà mình quan tâm thì các bạn cần phải thường xuyên theo dõi lịch thi đấu bóng đá hôm nay. Vậy làm thế nào để tra cứu lịch thi đấu bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất? Chúng ta hãy cùng tìm hiểu thông qua bài viết sau đây.

Làm thế nào để xem và tra cứu lịch thi đấu bóng đá

Hiện nay bóng đá chính là môn thể thao vua được nhiều người trên khắp thế giới hâm mộ. Đây là một môn thể thao đồng đội và sẽ có 2 đội thi đấu với nhau, mỗi đội sẽ bao gồm 11 cầu thủ. Các cầu thủ trên sân sẽ cố gắng bảo vệ khung thành của mình và ghi bàn thắng vào khung thành của đối phương. Khi trận đấu kết thúc, đội nào ghi được nhiều  bàn thắng hơn sẽ là đội chiến thắng.

Bóng đá là môn thể thao được chơi ở đẳng cấp chuyên nghiệp trên toàn thế giới. Mỗi trận đấu lớn, có hàng vạn người đến sân vận động để theo dõi trực tiếp và cổ vũ cho đội bóng mà mình yêu thích. Bên cạnh đó còn có hàng vạn người theo dõi gián tiếp qua tivi. Để theo dõi các trận đấu mà mình quan tâm thì các bạn cần phải nắm được lịch thi đấu bóng đá cụ thể để sắp xếp thời gian phù hợp. Muốn tra cứu lịch thi đấu bóng đá nhanh nhất, chính xác nhất thì các bạn có thể truy cập vào trang thông tin về bóng đá Vao Roi TV.

Trang lịch thi đấu bóng đá nhanh, chính xác nhất

VaoRoi.TV là một trang thông tin về bóng đá. Tại đây, các bạn có thể tra cứu lịch bóng đá của tất cả các giải đấu lớn nhỏ ở trong và ngoài nước. Các bạn chỉ cần truy cập vào địa chỉ VaoRoi.TV là sẽ thấu thông tin về thời gian, lịch thi đấu của tất cả các trận đấu diễn ra trong ngày hôm nay. Để theo dõi lịch thi đấu bóng đá trong những ngày tiếp theo thì  các bạn chỉ cần lựa chọn mục “Lịch thi đấu” và lựa chọn ngày mà các bạn muốn tìm hiểu. Hãy tìm thời gian diễn ra trận đấu mà bạn quan tâm về ghi chú lại để không bỏ lỡ thời gian theo dõi.

Có thể thấy rằng, bóng đá là môn thể thao được rất nhiều người quan tâm, đặc biệt là những thông tin xoay quanh trận đấu như lịch thi đấu, đội hình xuất phát… Tại VaoRoi.TV, các bạn sẽ có thể tra cứu lịch thi đấu bóng đá cùng với  những thông tin liên quan đến trận đấu, tỷ lệ kèolink bóng đá trực tuyến theo dõi trận đấu một cách nhanh chóng và vô cùng đơn giản.

Lịch sử bóng đá và truyền hình

Bắt đầu từ những năm 1920, các trận bóng đã được phát sóng trực tiếp trên đài phát thanh. Trận đấu đầu tiên được phát sóng trên đài phát thanh của Ý vào ngày 6 tháng 10 năm 1924. Cũng bắt đầu từ đây bắt đầu xuất hiện bình luận viên bóng đá.

Trận đấu đầu tiên được phát hình trực tiếp vào ngày 16 tháng 9 năm 1937 được thực hiện bởi đài BBC. Arsenal chính là đội bóng được lựa chọn cho buổi phát hình này vì sân thi đấu của họ nằm gần trụ sở của BBC. World Cup 1954 chính là giải đấu lớn ở cấp độ quốc tế đầu tiên được truyền hình.

Trong giai đoạn đầu tiên, mối quan hệ giữa bóng đá và truyền hình đã tồn tại nhiều xung đột. Vào năm 1957, huấn luyện viên của Manchester United là Matt Busby đã tuyên bố rằng: "Các cầu thủ bóng đá phải được trả tiền cho giá trị của họ. Không có thù lao, không có phát sóng." Mâu thuẫn về quyền lợi đã khiến các sân bóng không cho phép đài truyền hình mang máy quay vào sân bóng và tường thuật trận đấu.

Đến thập niên 1980, các đài truyền hình đã chấp nhận chia sẻ lợi nhuận của mình cho các đội bóng, từ đó các trận đấu cấp câu lạc bộ thường được tường thuật trực tiếp.

Hiện nay, tiền bản quyền trình hình chính là một trong những nguồn thu của các đội bóng và các giải đấu. Chính vì thế, lịch thi đấu của các đội đôi khi sẽ phải điều chỉnh cho phù hợp với khung giờ được nhiều khán giả theo dõi. Ví dụ như những trận đấu quan trọng của mùa giải Serie A thường được tổ chức vào các buổi tối chủ nhật thay vì tổ chức vào các buổi tối thứ 7 như những trận đấu thông thường khác. Ngoài ra nếu người chơi có nhu cầu về soi kèo bóng đá, kèo nhà cái có thể đến ngay với Keonhacai.IO để có được những nhận định chính xác nhất từ chuyên gia cá cược.

Vao Roi TV phát sóng bóng đá và cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến hàng giờ

Để có thể giành được quyền phát sóng những giải đấu quan trọng thì các đài truyền hình lớn phải cạnh tranh với nhau, số tiền bản quyền ngày càng tăng cao. Truyền hình không chỉ có ảnh hưởng về mặt tài chính đối với bóng đá, với công nghệ đang ngày càng phát triển hiện đại hơn thì các pha tiểu xảo của cầu thủ hoặc các lỗi nhận định của trọng tài sẽ không thể nào qua mắt được khán giả theo dõi. Chính vì thế mà nghề trọng tài cùng với những luật liên quan đến lỗi của cầu thủ cũng ngày càng được hoàn thiện hơn.

Qua những thông tin trong bài viết trên đây, chắc hẳn các bạn đã có thể dễ dàng theo dõi lịch bóng đá hôm nay tại VaoRoi.TV và có cái nhìn tổng quan nhất về bóng đá cùng với truyền hình. Mời bạn đọc xem lịch thi đấu tại Vao Roi TV nhanh nhất, chính xác nhất.